Thông số kỹ thuật
| Model: | HLS-2400 |
|---|---|
| Kích thước: | 870x820x1800mm |
| Chất liệu: | 100% Inox 304 |
| Điện áp: | 380 – 50Hz |
| Công suất motor: | 2.2KW (Motor nhập từ Ý) |
| Tốc độ cắt: | 1500 /phút |
| Chiều cao khoảng cắt: | Max 360mm |
| Chiều rộng khoảng cắt: | Max 360mm |
| Kích thước mặt bàn: | 770x730mm |
| Thương hiệu | Zukun |
| Giá thành | Liên hệ |
Đánh giá sản phẩm
Đặt mua Máy cưa xương ZK-HLS2400

Máy cưa xương ZK-HLS2400 Liên hệ






Đánh giá
Chưa có đánh giá nào.