Thông số kỹ thuật
| Mã hàng: | XGF18-18-6 |
|---|---|
| Kích thước (mm): | 2900*2200*2500 |
| Điện áp (V): | 380V-50Hz |
| Công suất (KW): | 3.5 |
| Chất liệu bản: | inox304,dày 1.5-1.8mm |
| Sản lượng (Bình/H): | 7000-8000 với bình 500ml |
| Chất liệu: | Inox |
| Thương hiệu: | Zukun |
| Trọng lượng(KG): | 3500 |
| Giá thành(VNĐ): | Liên Hệ |
Đánh giá sản phẩm
Đặt mua DÂY CHUYỀN CHIẾT RÓT NƯỚC XGF18-18-6

DÂY CHUYỀN CHIẾT RÓT NƯỚC XGF18-18-6 Liên hệ






Đánh giá
Chưa có đánh giá nào.