Thông số kỹ thuật
| Mã hàng: | TJ-514A |
|---|---|
| Kích thước (mm): | 208*110*130 |
| Điện áp (V): | 220V/50/60Hz |
| Công suất (KW): | 4.8kw |
| Sản lượng: | 50-80 chiếc/phut |
| Thương hiệu: | Zukun |
| Trọng lượng(KG): | 350 kg |
| Giá thành(VNĐ): | 54.500.000 |
Đánh giá sản phẩm
Đặt mua MÁY CUỘN MÀNG BỐN GÓC ĐŨA TJ-514A

MÁY CUỘN MÀNG BỐN GÓC ĐŨA TJ-514A Liên hệ






Đánh giá
Chưa có đánh giá nào.