Thông số kỹ thuật
| Mã hàng: | ZK-AP8060L |
|---|---|
| Kích thước (mm): | 158×66×141 |
| Điện áp (V): | 380V/50-60Hz |
| Công suất (W): | N/a |
| Dung tích(L): | N/a |
| Nhiệt độ (oC) | N/a |
| Sản lượng (KG/H): | N/a |
| Trọng lượng(KG): | N/a |
| Thương hiệu : | 380V/50-60Hz |
| Giá thành(VNĐ): | 380V/50-60Hz |
Đánh giá sản phẩm
Đặt mua Máy đóng đai thùng tự động ZK-AP8060L

Máy đóng đai thùng tự động ZK-AP8060L Liên hệ






Đánh giá
Chưa có đánh giá nào.