Thông số kỹ thuật
| Mã hàng | ZK-CES5050A |
|---|---|
| Kích thước (mm): | 200×190×145 |
| Kích thước thùng (mm): | L(200-450)xW(150-400)xH(100-350) |
| Điện áp (V): | 220V/380V 50/60Hz |
| Tốc độ: | 600-720 thùng/min |
| Công suất (W): | N/a |
| Nhiệt độ (oC) | N/a |
| Dung tích(L): | N/a |
| Trọng lượng(KG): | NW 400kg, GW 550kg |
| Sản lượng (KG/H): | N/a |
| Hãng sản xuất : | Zukun |
| Giá thành(VNĐ): | Liên Hệ |
Đánh giá sản phẩm
Đặt mua Carton Erector&Bottom Sealer

Carton Erector&Bottom Sealer Liên hệ






Đánh giá
Chưa có đánh giá nào.