Thông số kỹ thuật
| Mã hàng | DFR-400 × 2 |
|---|---|
| Kích thước (mm): | 6000 × 1400 × 1600 |
| Chiều rộng tối đa của túi: | 326mm × 2 |
| Chiều dài tối đa của túi: | 500-600mm × 2 |
| Độ dày túi: | 0.015-0.035mm |
| Túi tốc độ: | 150-200 chiếc / phút |
| Điện áp (V): | N/a |
| Tổng công suất (KW): | 5.5 |
| Áp suất không khí(kg/cm2): | 5 |
| Trọng lượng(KG): | 1400 |
| Hãng sản xuất : | Zukun |
| Giá thành(VNĐ): | Liên Hệ |
Đánh giá sản phẩm
Đặt mua Máy cắt đụt quai liên hoàn khổ 400

Máy cắt đụt quai liên hoàn khổ 400 Liên hệ





Đánh giá
Chưa có đánh giá nào.