Thông số kỹ thuật
| Model | ASY – A600 |
|---|---|
| Độ rộng in | 600 mm |
| Độ dài in | 240 – 850 mm |
| Tốc độ in | 50 ( m/phút ) |
| Độ tinh xảo | +- 0.25 mm |
| Công suất động cơ chủ | 4 KW |
| Công suất quạt | 0.19 / tổ máy KW |
| Công suất gia nhiệt | 3.2 KW |
| Kích cỡ máy | 8800 x 1200 x 1700 mm |
Đánh giá sản phẩm
Đặt mua Máy in bản lõm ASY - A600

Máy in bản lõm ASY - A600 Liên hệ





Đánh giá
Chưa có đánh giá nào.