BÀN SƠ CHẾ PIZZA SCL4 (SALAD)
Liên hệ
| Mã hàng : | SCL4 |
| Kích thước (mm): | 1500*800*1130 |
| Điện áp (V): | 220V/50HZ |
| Công suất (KW): | 0.35 |
| Dung tích(L): | |
| Nhiệt độ (oC) | 0°C ~ 10°C |
| Sản lượng (KG/H): | |
| Trọng lượng(KG): | |
| Thương hiệu : | Zukun |
| Giá thành(VNĐ): | Liên Hệ |
Thời gian bảo hành: 12 tháng
Chăm sóc khách hàng trọn đời
Tư vấn & ráp đặt tận nơi miễn phí
Thông số kỹ thuật
| Mã hàng : | SCL4 |
|---|---|
| Kích thước (mm): | 1500*800*1130 |
| Điện áp (V): | 220V/50HZ |
| Công suất (KW): | 0.35 |
| Dung tích(L): | 0 |
| Nhiệt độ (oC): | 0°C ~ 10°C |
| Sản lượng (KG/H): | 0 |
| Trọng lượng(KG): | 0 |
| Thương hiệu : | Zukun |
| Giá thành(VNĐ): | Liên Hệ |
Đánh giá sản phẩm
Đặt mua BÀN SƠ CHẾ PIZZA SCL4 (SALAD)

BÀN SƠ CHẾ PIZZA SCL4 (SALAD) Liên hệ






Đánh giá
Chưa có đánh giá nào.