Mô tả sản phẩm
| Mã hàng : | HY-THS900 |
| Kích thước (mm): | 900*700*870 |
| Điện áp (V): | 220V/50Hz |
| Công suất (W): | 210/290 |
| Nhiệt độ (oC): | 2°C ~ 8°C |
| Dung tích(L): | 240 |
| Thương hiệu : | Zukun |
| Trọng lượng(KG): | 70/78 |
| Giá thành(VNĐ): | Liên Hệ |
Liên hệ
Thời gian bảo hành: 12 tháng
Chăm sóc khách hàng trọn đời
Tư vấn & ráp đặt tận nơi miễn phí
| Mã hàng : | HY-THS900 |
| Kích thước (mm): | 900*700*870 |
| Điện áp (V): | 220V/50Hz |
| Công suất (W): | 210/290 |
| Nhiệt độ (oC): | 2°C ~ 8°C |
| Dung tích(L): | 240 |
| Thương hiệu : | Zukun |
| Trọng lượng(KG): | 70/78 |
| Giá thành(VNĐ): | Liên Hệ |

Đánh giá
Chưa có đánh giá nào.