Thông số kỹ thuật
| Model | Past 20 |
|---|---|
| Kích thước | 520*1100*1200 mm |
| Điên áp | 400V/3ph/50hz |
| Công suất | 3000W |
| Dung tích | 40 lít |
| Chu kỳ | 120 phút |
| Thương hiệu | Tecmach |
| Giá | Liên hệ |
Đánh giá sản phẩm
Đặt mua Máy làm kem ký Tecmach PAST 30

Máy làm kem ký Tecmach PAST 30 Liên hệ






Đánh giá
Chưa có đánh giá nào.