Máy làm kem que HY-ZX-40
Liên hệ
Thương hiệu : Zukun
Thời gian bảo hành: 12 tháng
Chăm sóc khách hàng trọn đời
Tư vấn & ráp đặt tận nơi miễn phí
Thông số kỹ thuật
| Model | HY-ZX-40 |
|---|---|
| Kích thước: | 700*500*840mm |
| Sản lượng | 100-120 cái/giờ |
| Lốc | Donper |
| Công suất lốc: | 1.25HP |
| Chất làm lạnh: | R22 |
| Điện áp | 220V-50HZ |
| Chất liệu | Inox 304 |
| Khối lượng kem: | 50g/cái |
| Mẻ | 40 cái |
| Trọng lượng máy | 70kg |
Đánh giá sản phẩm
Đặt mua Máy làm kem que HY-ZX-40

Máy làm kem que HY-ZX-40 Liên hệ




Đánh giá
Chưa có đánh giá nào.