Thông số kỹ thuật
| Mã hàng | KL-250D |
|---|---|
| Kích thước máy (mm): | 3770 x 670 x 1450 |
| Độ rộng màng: | Max.250mm |
| Độ dài túi: | 65-190mm hoặc 120-280mm |
| Độ rộng túi: | 30-110mm |
| Độ cao túi: | Tối đa.60mm |
| Tốc độ đóng gói: | 40-230 túi/ phút |
| Điện áp (V): | 220V 50/60HZ 2.4KW |
| Công suất (W): | N/a |
| Nhiệt độ (oC) | N/a |
| Chú thích: | Lắp đặt :Có thể bơm thêm khí để hoặc thêm góc. |
| Dung tích(L): | N/a |
| Trọng lượng(KG): | 550 |
| Sản lượng (KG/H): | N/a |
| Hãng sản xuất : | Zukun |
| Giá thành(VNĐ): | Liên Hệ |
Đánh giá sản phẩm
Đặt mua Máy đóng gói dạng gối

Máy đóng gói dạng gối Liên hệ






Đánh giá
Chưa có đánh giá nào.