Thông số kỹ thuật
| Mã hàng: | ZK-PL115A |
|---|---|
| Kích thước(mm): | 210X450X665 |
| Nhiệt độ: | 2℃-8 ℃ |
| Điện áp(V): | 220V/50HZ |
| Công suất(W): | 550W |
| Dung tích(L): | 15 |
| Số hộc: | 1 |
| Trọng lượng(kg): | 15 |
Đánh giá sản phẩm
Đặt mua Máy làm lạnh nước hoa quả ZK-PL115A

Máy làm lạnh nước hoa quả ZK-PL115A Liên hệ






Đánh giá
Chưa có đánh giá nào.