Thông số kỹ thuật
| Mã hàng: | ZK-PL345A |
|---|---|
| Kích thước(mm): | 610X450X665 |
| Nhiệt độ: | 2℃-8 ℃ |
| Điện áp(V): | 220V/50HZ |
| Công suất(W): | 1195W |
| Dung tích(L): | 15 |
| Số hộc: | 3 |
| Trọng lượng(kg): | 38 |
Đánh giá sản phẩm
Đặt mua Máy làm lạnh nước ZK-PL345A

Máy làm lạnh nước ZK-PL345A Liên hệ






Đánh giá
Chưa có đánh giá nào.