Thông số kỹ thuật
| Mã hàng: | FDM-Z10-150 |
|---|---|
| Nguồn điện: | 220V/50Hz |
| Công suất: | 2200W |
| Sản lượng: | 100-1200KG/H |
| Vận tốc motor: | 2800 R/MIN |
| Đường kính vòng xoay: | 150MM |
| Lưới lọc: | 100 mesh |
| Khối lượng tịnh1 pc/kg): | 52kg |
| Kích thước | 400*400*680 mm |
| Thương hiệu | N/a |
| Giá thành | Liên hệ |
Đánh giá sản phẩm
Đặt mua Máy xay đậu nành FDM-Z10-150

Máy xay đậu nành FDM-Z10-150 Liên hệ





Đánh giá
Chưa có đánh giá nào.