Máy định lượng nước đường Samurai SR-13-01
Liên hệ
Đặt hàng nhanh Gọi điện xác nhận và giao hàng tận nơiThông số kỹ thuật
| Model | SR-13-01 |
|---|---|
| Kích thước | 270*350*370 mm |
| Nguồn | AC 220V |
| Tần số | 50 Hz |
| Trọng lượng | 14 kg |
| Dung lượng | 5 LX 2 |
| Phạm vi định lượng | 1 – 250 |
| Thương hiệu | Samurai |
| Giá thành | Liên hệ |
Đánh giá sản phẩm
Đặt mua Máy định lượng nước đường Samurai SR-13-01

Máy định lượng nước đường Samurai SR-13-01 Liên hệ






Đánh giá
Chưa có đánh giá nào.