Máy định lượng nước đường Samurai SR – 13 – 02
Liên hệ
Đặt hàng nhanh Gọi điện xác nhận và giao hàng tận nơiThông số kỹ thuật
| Model | SR – 13 – 02 |
|---|---|
| Kích thước | 270*350*370 mm |
| Nguồn | Ac 220 V |
| Tần số | 50 Hz |
| Trọng lượng | 14 kg |
| Dung lượng | 5 LX 2 |
| Phạm vị định lượng | 1 – 250 |
| Thương hiệu | Samurai |
| Giá thành | Liên hệ |
Đánh giá sản phẩm
Đặt mua Máy định lượng nước đường Samurai SR - 13 - 02

Máy định lượng nước đường Samurai SR - 13 - 02 Liên hệ






Đánh giá
Chưa có đánh giá nào.