Máy định lượng nước đường Samurai SR – DL – 01
Liên hệ
Đặt hàng nhanh Gọi điện xác nhận và giao hàng tận nơiThông số kỹ thuật
| Model | SR – DL – 01 |
|---|---|
| Kích thước | 350*250*460 mm |
| Nguồn | AC 220 V |
| Tần số | 50 Hz |
| Trọng lượng | 8.5 Kg |
| Dung lượng | 8.5L |
| Phạm vi định lượng | 1 – 250 |
| Thương hiệu | Samurai |
| Giá thành | Liên hệ |
Đánh giá sản phẩm
Đặt mua Máy định lượng nước đường Samurai SR - DL - 01

Máy định lượng nước đường Samurai SR - DL - 01 Liên hệ






Đánh giá
Chưa có đánh giá nào.