Thông số kỹ thuật
| Model | SR-10-02 |
|---|---|
| Kích thước | 1800*360*530 mm |
| Nguồn điện | 220 V |
| Tần số | 50 Hz |
| Công suất | 2 KW |
| Dung lượng | 10 L |
| Áp suất nước | 0.2 Mpa – 0.6 Mpa |
| Lượng nước được làm sôi | 10 L |
| Thương hiệu | Samurai |
| Giá thành | Liên hệ |
Đánh giá sản phẩm
Đặt mua Máy đun nước nóng samurai SR-10-02

Máy đun nước nóng samurai SR-10-02 Liên hệ






Đánh giá
Chưa có đánh giá nào.