Thông số kỹ thuật
| Model | SR-35-03 |
|---|---|
| Kích thước | 180*270*730 mm |
| Nguồn | AC 220 V |
| Tần số | 50 Hz |
| Công suất | 35 L |
| Áp suất | 0.2 Mpa – 0.6 Mpa |
| Sản lượng nước | 25L |
| Thương hiệu | Samurai |
| Giá thành | Liên hệ |
Đánh giá sản phẩm
Đặt mua Máy nước nóng lạnh Samurai SR-35-02

Máy nước nóng lạnh Samurai SR-35-02 Liên hệ






Đánh giá
Chưa có đánh giá nào.