Thông số kỹ thuật
| Model | SR-20-01 |
|---|---|
| Kích thước | 180*360*750 mm |
| Nguồn | AC 220V |
| Tần số | 502 Hz |
| Công suất | 3 KW |
| Dung tích | 20L |
| Áp suất | 0.2 Mpa – 0.6 Mpa |
| Sản lượng nước | 20L |
| Thương hiệu | Samurai |
| Giá thành | Liên hệ |
Đánh giá sản phẩm
Đặt mua Máy nước nóng lạnh SR-20-01

Máy nước nóng lạnh SR-20-01 Liên hệ






Đánh giá
Chưa có đánh giá nào.