Thông số kỹ thuật
| Model | SR – 05 – 04 |
|---|---|
| Kích thước | 390*370*720 mm |
| Nguồn | AC 220 V |
| Tần số | 50 Hz |
| Công suất | 5 KW |
| Dung lượng | 20L |
| Điện áp | 0.2 Mpa – 0.6 Mpa |
| Sản lượng lớn nhất | 14 L |
| Thương hiệu | Samurai |
| Giá thành | Liên hệ |
Đánh giá sản phẩm
Đặt mua Máy tạo bọt cafe Samurai SR- 05 - 04

Máy tạo bọt cafe Samurai SR- 05 - 04 Liên hệ






Đánh giá
Chưa có đánh giá nào.