Thông số kỹ thuật
| Model | SR – 70 – 02 |
|---|---|
| Kích thước | 210*230*490 mm |
| Điều khiển | Tự động |
| Nguồn | Ac 220 V |
| Tần số | 50 Hz |
| Công suất | 300W |
| Thương hiệu | Samurai |
| Giá thành | Liên hệ |
Đánh giá sản phẩm
Đặt mua Máy lắc sữa Samurai SR - 70 - 02

Máy lắc sữa Samurai SR - 70 - 02 Liên hệ





Đánh giá
Chưa có đánh giá nào.