Máy xay cà phê ZMD-ZIP FRESCOCAFFE’ (bán tự động)
Liên hệ
Thương Hiệu : LAPAVONI
Thông số kỹ thuật
| Model | ZMD-ZIP FRESCOCAFFE' |
|---|---|
| Điện áp (V/Hz) | 220/50 |
| Công suất (W) | 250 |
| Lưỡi dao nghiền hình nón bằng thép | Yes |
| Tốc độ (vòng/phút) | 1400 |
| Nút điều chỉnh mài | yes |
| Chất liệu thân máy | inox 304 |
| Kích thước lưỡi dao | 63,5 mm |
| Kích thước (mm) | 530x200x290 |
| Trọng lượng máy (kg) | 12 |
| Trọng lượng chứa | 1kg |
| Sản lượng | 6 kg/h |
| Xuất xứ | Italya |
Đánh giá sản phẩm
Đặt mua Máy xay cà phê ZMD-ZIP FRESCOCAFFE' (bán tự động)

Máy xay cà phê ZMD-ZIP FRESCOCAFFE' (bán tự động) Liên hệ






Đánh giá
Chưa có đánh giá nào.