Thông số kỹ thuật
| Mã Hàng: | BL-767 |
|---|---|
| Kích thước kiện (mm): | 560*540*600 |
| Kích thước máy (mm): | 520 x 260 x 280 |
| Điện áp (V): | 220/50HZ, 110V/60Hz |
| Công suất (W): | 0.85W |
| Trọng lượng(KG): | 5.5kg |
| Dung tích: | 2L |
| Hãng sản xuất : | Zukun |
Đánh giá sản phẩm
Đặt mua Máy xay sinh tố BL-767

Máy xay sinh tố BL-767 Liên hệ






Đánh giá
Chưa có đánh giá nào.