Thông số kỹ thuật
| Mã hàng: | ZKBN02 |
|---|---|
| Kích thước (mm): | 1600*760*800 |
| Điện áp (V): | 380 |
| Công suất (KW): | 8 |
| Bàn chiên: | Bản kim loại 20mm |
| Chân bàn: | Inox 1.0mm 304# |
| Giá trơn: | Ống 40*40*2.5mm |
| Chạy ga (KG/H): | 0.89 |
| Chất liệu: | Inox |
| Thương hiệu: | Zukun |
| Giá thành(VNĐ): | Liên Hệ |
Đánh giá sản phẩm
Đặt mua BÀN NƯỚNG KIM LOẠI ZKBN02

BÀN NƯỚNG KIM LOẠI ZKBN02 Liên hệ






Đánh giá
Chưa có đánh giá nào.