TỦ SẤY CHÉN 2 CÁNH KÍNH Model: ZK-TS1200PS
Miễn phí
Thương Hiệu : Zukun
Thông số kỹ thuật
| Model: | ZK-TS1200PS |
|---|---|
| Kích thước (mm): | 1140x520x1640 mm |
| Điện áp (V) | 220V/50Hz |
| Công suất (W): | 1800W |
| Tính năng | Có tia khử trùng ozone |
| Nhiệt độ (oC) | 10 ~ 70℃ |
| Dung tích(L) | 1200L |
| Vật liệu: | Inox |
Mua sản phẩm này
TỦ SẤY CHÉN 2 CÁNH KÍNH Model: ZK-TS1200PS
Đánh giá sản phẩm
Đặt mua TỦ SẤY CHÉN 2 CÁNH KÍNH Model: ZK-TS1200PS

TỦ SẤY CHÉN 2 CÁNH KÍNH Model: ZK-TS1200PS Miễn phí






Đánh giá
Chưa có đánh giá nào.