Mô tả sản phẩm
máy tách xương cá chính hãng
Liên hệ
Thời gian bảo hành: 12 tháng
Chăm sóc khách hàng trọn đời
Tư vấn & ráp đặt tận nơi miễn phí
máy tách xương cá chính hãng
| Model | CR-300 |
|---|---|
| Kích thước | 800*650*900 mm |
| Điện áp | 380V |
| Công suất | 2.2 kw |
| Năng suất | 300 kg / giờ |
| Trọng lượng | 250 kg |
| Thương hiệu | N/a |
| Giá thành | Liên hệ |

Đánh giá
Chưa có đánh giá nào.