Thông số kỹ thuật
| Model | CR-900 |
|---|---|
| Kích thước | 1200*980*730 mm |
| Điện áp | 380V |
| Công suất | 2.2 KW |
| Năng suất | 900kg / h |
| Trọng lượng | 350 kg |
| Thương hiệu | N/a |
| Giá thành | Liên hệ |
Đánh giá sản phẩm
Đặt mua Máy tách xương cá CR - 900

Máy tách xương cá CR - 900 Liên hệ






Đánh giá
Chưa có đánh giá nào.