Thông số kỹ thuật
| Model | 220 |
|---|---|
| Kích thước sợi | 2.5mm |
| Điện áp | 220V |
| Công suất | 180W |
| Sản lượng | 500gr/ phút |
| Trọng lượng | 14 kg |
| Thương hiệu | N/a |
| Giá thành | Liên hệ |
Đánh giá sản phẩm
Đặt mua Máy cắt rau củ 220

Máy cắt rau củ 220 Liên hệ
Liên hệ
Đặt hàng nhanh Gọi điện xác nhận và giao hàng tận nơi| Model | 220 |
|---|---|
| Kích thước sợi | 2.5mm |
| Điện áp | 220V |
| Công suất | 180W |
| Sản lượng | 500gr/ phút |
| Trọng lượng | 14 kg |
| Thương hiệu | N/a |
| Giá thành | Liên hệ |

Đánh giá
Chưa có đánh giá nào.