Thông số kỹ thuật
| Model | CB-200 |
|---|---|
| Kích thước | N/a |
| Công suất | 370 W |
| Tốc độ | 1 – 3 m / phút |
| Độ dài cắt | 2 – 10 mm |
| Trọng lượng | 27 Kg |
| Thương hiệu | N/a |
| Giá thành | Liên hệ |
Đánh giá sản phẩm
Đặt mua Máy cắt rau củ CB - 200

Máy cắt rau củ CB - 200 Liên hệ






Đánh giá
Chưa có đánh giá nào.