Thông số kỹ thuật
| Model | 20A |
|---|---|
| Kích thước | N/a |
| Điện áp | 220V |
| Công suất | 330 W |
| Đường kích | 20 cm |
| Sản lượng | 300 – 500 gr/ phút |
| Thương hiệu | N/a |
| Giá thành | Liên hệ |
Đánh giá sản phẩm
Đặt mua Máy cắt rau củ quả 20A

Máy cắt rau củ quả 20A Liên hệ






Đánh giá
Chưa có đánh giá nào.