Thông số kỹ thuật
| Model | SP – 240A |
|---|---|
| Kích thước sản phẩm | 17.7*5.5*2 cm |
| Kích thước cắt dạng sợi | Đặt theo yêu cầu |
| Kích thước cắt dạng miếng | 2 – 8 mm (Điều chỉnh được) |
| Công suất | 1500 W (Đặt theo yêu cầu) |
| Sản lượng | 300 – 500 Kg/ h (500 – 1000kg nếu công suất là 2200KW) |
| Thương hiệu | N/a |
| Giá thành | Liên hệ |
Đánh giá sản phẩm
Đặt mua Máy cắt rau củ SP - 240A

Máy cắt rau củ SP - 240A Liên hệ






Đánh giá
Chưa có đánh giá nào.