Thông số kỹ thuật
| Mã hàng | ZK-HP-241C |
|---|---|
| Kích thước (mm): | 355x340x525 |
| Điện áp (V): | 110V 220-240 V/ 50-60Hz |
| Công suất (W): | 200 W |
| Nhiệt độ (oC) | 0~300℃ |
| Dung tích(L): | N/a |
| Trọng lượng(KG): | 15 kg |
| Hãng sản xuất : | ZuKun |
| Giá thành(VNĐ): | Liên hệ |
Đánh giá sản phẩm
Đặt mua Máy in date ZK-HP-241C

Máy in date ZK-HP-241C Liên hệ






Đánh giá
Chưa có đánh giá nào.