Thông số kỹ thuật
| Mã Hàng: | ZK-MY-380 |
|---|---|
| Kích thước: | 440x340x260 |
| Kích thước con lăn: | 35×32 |
| Điện áp : | 110V/220-240 V/ 50-60Hz |
| Công suất: | 180 W |
| Tốc độ in: | 300 pcs/min |
| Trọng lượng: | 23 kg |
| Hãng sản xuất : | ZuKun |
| Giá thành(VNĐ): | Liên hệ |
Đánh giá sản phẩm
Đặt mua Máy in hạn sử dụng ZK-MY-380

Máy in hạn sử dụng ZK-MY-380 Liên hệ






Đánh giá
Chưa có đánh giá nào.