Máy in ngày sản xuất hết hạn ZK-DDYM-520
Liên hệ
Đặt hàng nhanh Gọi điện xác nhận và giao hàng tận nơiThông số kỹ thuật
| Mã Hàng: | ZK-DDYM-520 |
|---|---|
| Kích thước: | 600 x 380 x 610 |
| Kích thước khuôn: | 80×100 |
| Điện áp : | 110V/220-240V/50-60Hz |
| Công suất: | 180 W |
| Tốc độ in: | 0 – 60 times/min |
| Trọng lượng: | 40 kg |
| Hãng sản xuất : | ZuKun |
| Giá thành(VNĐ): | Liên hệ |
Đánh giá sản phẩm
Đặt mua Máy in ngày sản xuất hết hạn ZK-DDYM-520

Máy in ngày sản xuất hết hạn ZK-DDYM-520 Liên hệ






Đánh giá
Chưa có đánh giá nào.