Mô tả sản phẩm
| Mã hàng: | ZK-HG-100 |
| Kích thước: | 2220x2000x1620 |
| Điện áp: | 380V |
| Công suất: | 3 kw |
| Dung tích: | 2000 lit |
| Sản lượng: | |
| Thương hiệu: | Zukun |
| Trọng lượng | 1050 kg |
| Giá thành: | 148.000.000 VNĐ (inox) |
Liên hệ
Đặt hàng nhanh Gọi điện xác nhận và giao hàng tận nơi| Mã hàng: | ZK-HG-100 |
| Kích thước: | 2220x2000x1620 |
| Điện áp: | 380V |
| Công suất: | 3 kw |
| Dung tích: | 2000 lit |
| Sản lượng: | |
| Thương hiệu: | Zukun |
| Trọng lượng | 1050 kg |
| Giá thành: | 148.000.000 VNĐ (inox) |

Đánh giá
Chưa có đánh giá nào.