Thông số kỹ thuật
| Mã Hàng: | ZK-MS-200 |
|---|---|
| Kích thước: | 630 x 320 x 170 |
| Nhiệt độ: | 0 – 300 oC |
| Điện áp : | 220/ 50-60Hz |
| Công suất: | 50 W |
| Trọng lượng: | 13 kg |
| Hãng sản xuất : | ZuKun |
| Giá thành(VNĐ): | Liên hệ |
Đánh giá sản phẩm
Đặt mua Máy in date ZK-MS-200

Máy in date ZK-MS-200 Liên hệ






Đánh giá
Chưa có đánh giá nào.