Thông số kỹ thuật
| Mã Hàng: | ZK-HP-351 |
|---|---|
| Kích thước: | 225 x 200 x 155 |
| Nhiệt độ: | 0 – 200 oC |
| Điện áp : | 220V/ 50Hz |
| Công suất: | 40 W |
| Trọng lượng: | 2.5 kg |
| Hãng sản xuất : | ZuKun |
| Giá thành(VNĐ): | Liên hệ |
Đánh giá sản phẩm
Đặt mua Máy in date ZK-HP-351

Máy in date ZK-HP-351 Liên hệ






Đánh giá
Chưa có đánh giá nào.