Thông số kỹ thuật
| Mã hàng | ZK-FRL600 |
|---|---|
| Kích thước (mm): | 1200x520x1280 |
| Độ rộng tem (mm): | 6-13 mm |
| Chiều dài tem (mm): | 0.02-0.50 mm |
| Điện áp (V): | 110,220-240V 50/60Hz |
| Công suất (W): | 830 |
| Nhiệt độ (oC) | N/a |
| Dung tích(L): | N/a |
| Trọng lượng(KG): | 98 |
| Hãng sản xuất : | Zukun |
| Giá thành(VNĐ): | Liên Hệ |
Đánh giá sản phẩm
Đặt mua Máy dán miệng túi ZK-FRL600

Máy dán miệng túi ZK-FRL600 Liên hệ






Đánh giá
Chưa có đánh giá nào.