Thông số kỹ thuật
| Mã hàng | ZK-PCS300A |
|---|---|
| Kích thước (mm): | N/a |
| Độ rộng tem (mm): | 2 mm |
| Chiều dài tem (mm): | 300 mm |
| Điện áp (V): | N/a |
| Công suất (W): | 400 |
| Nhiệt độ (oC) | N/a |
| Dung tích(L): | N/a |
| Trọng lượng(KG): | 4.5 |
| Sản lượng (KG/H): | N/a |
| Hãng sản xuất : | Zukun |
| Giá thành(VNĐ): | Liên Hệ |
Đánh giá sản phẩm
Đặt mua Máy hàn miệng túi bằng tay ZK-PCS300A

Máy hàn miệng túi bằng tay ZK-PCS300A Liên hệ






Đánh giá
Chưa có đánh giá nào.