Thông số kỹ thuật
| Mã hàng | ZK-SF150W |
|---|---|
| Kích thước (mm): | 900x480x380 |
| Độ rộng tem (mm): | 6.15 mm |
| Chiều dài tem (mm): | 0.02-0.08 mm |
| Điện áp (V): | 110,220-240V 50/60Hz |
| Công suất (W): | 500 |
| Nhiệt độ (oC) | N/a |
| Dung tích(L): | N/a |
| Trọng lượng(KG): | 35 |
| Sản lượng (KG/H): | N/a |
| Hãng sản xuất : | Zukun |
| Giá thành(VNĐ): | Liên Hệ |
Đánh giá sản phẩm
Đặt mua Máy dán miệng túi ZK-SF150W

Máy dán miệng túi ZK-SF150W Liên hệ






Đánh giá
Chưa có đánh giá nào.