Thông số kỹ thuật
| Mã hàng | ZK-A323 |
|---|---|
| Kích thước máy (mm): | 205×92×125 |
| Điện năng cung cấp (V): | 110V,220-240/50-60Hz |
| Điện năng tiêu thụ (V): | 0.18 KVA |
| Tốc độ băng chuyền: | 20m/min |
| Công suất (W): | N/a |
| Chiều rộng của băng: | 36mm, 48mm, 50mm, 60mm |
| Nhiệt độ (oC) | N/a |
| Dung tích(L): | N/a |
| Trọng lượng(KG): | 190 |
| Sản lượng (KG/H): | N/a |
| Hãng sản xuất : | Zukun |
| Giá thành(VNĐ): | Liên Hệ |
Đánh giá sản phẩm
Đặt mua Flaps Folding&Bottom Sealer

Flaps Folding&Bottom Sealer Liên hệ






Đánh giá
Chưa có đánh giá nào.