Thông số kỹ thuật
| Mã hàng | ZK-AS623 |
|---|---|
| Kích thước máy (mm): | 100×90×130 |
| Kích thước hộp (mm): | L150xW(260-460)xH(100-500) |
| Điện áp (V): | 220V/50Hz |
| Công suất (W): | 2x120W |
| Tốc độ dây chuyền: | 18m/min |
| Nhiệt độ (oC) | N/a |
| Dung tích(L): | N/a |
| Trọng lượng(KG): | 160 |
| Sản lượng (KG/H): | N/a |
| Hãng sản xuất : | Zukun |
| Giá thành(VNĐ): | Liên Hệ |
Đánh giá sản phẩm
Đặt mua Plastic Bubble Carton Sealer

Plastic Bubble Carton Sealer Liên hệ






Đánh giá
Chưa có đánh giá nào.