Thông số kỹ thuật
| Mã hàng: | ZK-JD-660B (Máy làm cốc nhựa) |
|---|---|
| Diện tích thành hình lớn nhất: | 640*240mm |
| Độ sâu thành hình lớn nhất: | 120mm |
| Độ rộng lớn nhất nguyên liệu: | 660mm |
| Độ rộng nhỏ nhất nguyên liệu: | 300mm |
| Độ dày: | 0.2-0.5mm |
| Đường kính cuộn nguyên liệu lớn nhất: | 710mm |
| Sử dụng áp lực hơi: | 0.7 mpa |
| Lượng khí hao: | 3.0m3/min |
| Lượng nước hao: | 0.5m3/h |
| Công suất gia nhiệt: | 64kw |
| Công suất thủy áp: | 7.6kw |
| Công suất đưa nguyên liệu: | 2.2kw |
| Công suất điện thu cuộn: | 0.55kw |
| Tốc độ cao nhất: | 28 khuôn/min(mỗi khuôn nhiều kiện) |
| Nguồn điện 3 pha 4 dây | 380v + 15v/4/50HZ |
| Kích thước máy | 3700x1500x2570mm |
| Kích thước thu cuộn: | 1050x600x1690mm |
| Trọng lượng: | 4.2 Tấn |
| Hãng sản xuất : | Zukun |
| Giá thành(VNĐ): | Liên Hệ |
Đánh giá sản phẩm
Đặt mua Máy hút ZK-JD-660B

Máy hút ZK-JD-660B Liên hệ




Đánh giá
Chưa có đánh giá nào.