Thông số kỹ thuật
| Mã hàng: | Máy làm ống hút đơn sắc |
|---|---|
| Đường kính trục vít: | Ф 52 |
| Đường kính tỷ lệ độ dài trục vít: | 30:01:00 |
| Motor: | 7.5 kw |
| Máy biến đổi tần số: | 0.75 kw*2 |
| Lượng ép ra: | 25 – 35 kg |
| Đọ dài sản phẩm: | ≥ 5 mm |
| Đường kính ngoài: | 1.8 – 8 mm |
| Trọng lượng: | 0.9 T |
| Hãng sản xuất : | Zukun |
| Giá thành VNĐ: | 247.500.000 |
Đánh giá sản phẩm
Đặt mua Máy đùn xuất ống hút đồ uống ZK-JDSM

Máy đùn xuất ống hút đồ uống ZK-JDSM Liên hệ





Đánh giá
Chưa có đánh giá nào.