Máy gập ống hút gấp khúc hoàn toàn tự động ZK-JDCY
Liên hệ
Đặt hàng nhanh Gọi điện xác nhận và giao hàng tận nơiThông số kỹ thuật
| Mã hàng: | JDCY – 4 |
|---|---|
| Động cơ máy: | 1.5 kw |
| Khả năng sản xuất: | 200–300chiếc/phút |
| Đường kính trong: | Ф3.8mm |
| Độ dài thẳng: | 165 – 245mm |
| Độ dài đã làm cong: | 150 – 230mm |
| Độ dày của thành ống: | 0.2 ± 0.02mm |
| Khoảng cách giữa các hoa văn: | 8 – 11 mm |
| Kích cỡ máy: | 1500 *1800*1600mm |
| Trọng lượng: | 1 tấn |
| Hãng sản xuất : | Zukun |
| Giá thành(VNĐ): | Liên Hệ |
Đánh giá sản phẩm
Đặt mua Máy gập ống hút gấp khúc hoàn toàn tự động ZK-JDCY

Máy gập ống hút gấp khúc hoàn toàn tự động ZK-JDCY Liên hệ





Đánh giá
Chưa có đánh giá nào.