Lò hấp nướng đa năng model : SK – 20P
220,000,000₫
Đặt hàng nhanh Gọi điện xác nhận và giao hàng tận nơiThông số kỹ thuật
| Model | SK – 10P |
|---|---|
| Kích thước | 870*770*1890 mm |
| Kích thước khay | 330*530*60 mm |
| Số lượng khay | 20 |
| Điện áp | 380V/50Hz |
| Công suất | 20KW |
| Nhiệt độ | 250 độ |
| Thương hiệu | Suolnto |
Mua sản phẩm này
Lò hấp nướng đa năng model : SK – 20P
Đánh giá sản phẩm
Đặt mua Lò hấp nướng đa năng model : SK - 20P

Lò hấp nướng đa năng model : SK - 20P 220,000,000₫




Đánh giá
Chưa có đánh giá nào.