Lò hấp nướng đa năng model : SK – 5P – X
65,000,000₫
Đặt hàng nhanh Gọi điện xác nhận và giao hàng tận nơiThông số kỹ thuật
| Model | SK – 5P – X |
|---|---|
| Kích thước | 510*1015*740 mm |
| Kích thước khay | 330*530*60 mm |
| Số lượng Khay | 5 |
| Điện áp | 220V/50Hz |
| Công suất | 6KW |
| Nhiệt độ | 250 độ |
| Thương hiệu | Suolnto |
Mua sản phẩm này
Lò hấp nướng đa năng model : SK – 5P – X
Đánh giá sản phẩm
Đặt mua Lò hấp nướng đa năng model : SK - 5P - X

Lò hấp nướng đa năng model : SK - 5P - X 65,000,000₫



Đánh giá
Chưa có đánh giá nào.