Thông số kỹ thuật
| Nguồn ác quy | 24V |
|---|---|
| Nguồn sạc | 220v |
| Tần số | 50hz |
| Công suất định mức | 0,5KW |
| Công suất tiêu thụ | 500W |
| Tốc độ quay | 15 Vòng/ Phút |
| Kích thước | 45 x 36 x 60 cm |
| Sản lượng | 300 kg/h |
| Trọng lượng | 56kg |
Đánh giá sản phẩm
Đặt mua Máy ép nước mía mini

Máy ép nước mía mini Liên hệ






Đánh giá
Chưa có đánh giá nào.